More

  போலீஸை கொன்ற பசு பயங்கரவாதிகளுக்கு உற்சாக வரவேற்பு அளித்த பா.ஜ.க.

  ஜெய் ஸ்ரீ ராம், பாரத் மாதாகி ஜெ, வந்தே மாதரம் முழக்கங்களும், சிலருக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தப்படும் காட்சிகளும் சமூக வலை தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

  யார் இவர்கள்? மக்களுக்காக உழைத்த மகான்களா? நாட்டுக்காக பாடுபட்ட நல்லவர்களா? இல்லை. கொலை குற்றவாளிகள் அதுவும் மிருகத்திற்காக இரண்டு மனிதர்களை கொலை செய்துவிட்டு ஜாமினில் வெளி வந்த குற்றவாளிகளுக்கு உத்தரப் பிரதேச மாநில பாரதிய ஜனதா கட்சியினர் கொடுத்த உற்சாக வரவேற்பு தான் அந்த வீடியோ காட்சி.

  கடந்த வரும் டிசம்பர் 3-ம் தேதி உ.பி மாநிலம் புலந்த்ஷர் மாவட்டத்தில் ஒரு குக்கிராமத்தில் சிலர் மாடுகளை வாகனங்களில் கொண்டு செல்வதாக ஒரு செய்தி காட்டுத் தீயாய் பரவியது. அடுத்த சில மணி நேரங்களில் இதற்கெனவே காத்துக் கொண்டிருந்தது போல 400-க்கும் மேற்பட்ட பசுக் காவலர்கள் அங்கு குவிந்துவிட்டனர்.

  மாடுகளை வாகனத்தில் எடுத்துச் சென்றவர்களை அடித்து துவைத்ததோடு, சாலையில் சென்ற மற்ற வாகனங்களை அடித்து, உடைத்து தீவைத்து கொளுத்தினர். ஒரு கட்டத்தில் கலவரத்தை அடக்க முடியாத காவல் துறையினர் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தி பசு குண்டர்ளை விரட்டி அடித்தனர்.

  இந்த கலவரத்தில் சிக்கி காவல் துறை ஆய்வளர் சுபோத் குமாரும் மற்றொரு நபரும் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர். அது நாள் அப்பாவி தலித்துகளையும், முஸ்லிம்களையும் மட்டுமே குறிவைத்து தாக்கி வந்த பசு குண்டர்கள் காவல் துறை மீதே கை வைத்து மிகப்பெரிய சிக்கலில் மாட்டிக் கொண்டார்கள்.

  உத்தரப்பிரதேசத்தில் மாட்டின் பெயரால் நடந்த பல கொலைகளிலும், பசு குண்டர்ளுக்கு ஆதரவாக இருந்த யோகியின் பாரதிய ஜனதா அரசு இந்த முறை அவர்களை காப்பாற்ற முடியாத நிலைக்குத் தள்ளப்பட்டது.

  வழக்கு சிபிஐ-க்கு மாற்றப்படும் என்று நினைத்துக் கொண்டிருந்த நேரத்தில் பா.ஜ.க தலைமையிலான மாநில அரசு திடீரென சிறப்பு விசாரணைக் குழுவை அமைத்து 6 பேரை கைது செய்து சிறையில் அடைத்தது.

  இந்த கொலை மற்றும் கலவர வழக்கில் இருந்து ஜாமின் பெற்று நேற்று வெளியே வந்தவர்களுக்குத் தான் பாரதிய ஜனதா இப்படி ஒரு உற்சாக வரவேற்பு அளித்துள்ளது.

  ஏற்கனவே பசு பாதுகாப்பின் பெயரால் நாட்டில் வன்முறைகள் தலைவிரித்தாடும் நிலையில், பசு குண்டர்களுக்குப் பாரதிய ஜனதா கட்சியினர் அளித்துள்ள மலர் மாலை வரவேற்பு பலருக்கும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

  பாகிஸ்தானின் தீவிரவாதத்திற்கு எதிராக வாய்கிழிய பேசும் பா.ஜ.க, பசுகுண்டர்களின் வன்முறைக்கு மலர் செண்டு கொடுப்பதா? என பலரும் சமூக வலை தளங்களில் தங்களது கண்டனங்களை பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

  Recent Articles

  முஸ்லிம்கள் வேலை பாக்கல – சென்னை ஜெயின் பேக்கரி மீது வழக்கு

  சென்னை டி-நகரில் உள்ள Jain Bakeries & Confectioneries என்ற பேக்கரி இயங்கி வருகிறது. இந்த நிறுவனம் தனது விளம்பரத்தில் பேக்கரி உணவு பொருட்கள் அனைத்தும் ஜெயின்களால் செய்யப்படுகின்றது, முஸ்லிம் ஊழியர்கள் இல்லை...

  ஒடுக்கப்படும் முஸ்லிம்கள் – ட்விட்டரில் கொந்தளித்த 13 லட்சம் இந்தியர்கள்

  இந்தியாவில் எந்த ஒரு பிரச்சனை எழுந்தாலும் அதில் இஸ்லாமியர்களை எதிரிகளாக சித்தரித்தும் வெறுப்பை பரப்பும் பணியை ஊடகங்களும். பாஜக, சங்பரிவார்களின் ஐ.டி.-விங்குகளும் செய்து வருகின்றன. இதனால் சாமானியர் கூட இஸ்லாமியரை கண்டால் சந்தேகத்தும்...

  வெறுப்பை கக்கும் இந்திய சேனல்கள் – வெகுண்டு எழுந்த அரபு அதிகாரிகள்..!

  ஐக்கிய அரபு அமீரக பெடரல் பப்ளிக் ப்ராஸிகியுசன் (UAE Federal Public Prosecution) கடந்த வாரம் பாகுபாடுகளுக்கு எதிராக ஒரு எச்சரிக்கையை விடுத்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி குற்றவாளிகளுக்கு வழங்கப்படும் கடுமையான அபராதம் மற்றும் சிறை...

  கொரோனா உற்பத்தியிடமாக மாறிய கோயம்பேடு.. – கடலூர் திரும்பிய 107 பேருக்கு கொரோனா உறுதி..!

  தமிழக அரசின் தவறான முடிவால் கோயம்பேடு சந்தை மார்கெட் கொரோனா உற்பத்தி மார்கெட்டாக மாறியுள்ளது. கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு சென்னையில் 4 நாட்கள் முழு...

  ஆபத்தில் சென்னை மாநகரம்… மீளும் தமிழகம்!

  கொரோனா வைரஸ் பரவலை தடுக்க நாடு முழுவதும் ஊரடங்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. தமிழகத்திலும் கொரோனா வைரஸ் வேகமாக உயர்ந்து வந்தது. ஆனால், கடந்த 10 நாட்களாக தமிழ்நாட்டின் பெரும்பாலான மாவட்டங்களில் புதிதாக யாருக்கும்...

  Related Stories

  Stay on op - Ge the daily news in your inbox