More

  தமிழக கிராமங்களில் ஊடுருவிய தீவிரவாதிகள்… எச்சரிக்கை!

  உண்மையில் பல தமிழக கிராமங்களில் சங் தீவிரவாதிகள் ஊடுருவியிருப்பதாகத்தான் தகவல்கள் வருகின்றன. கோவில் திருவிழா நடத்துவது என்கிற பெயரில் இளைஞர்களையும் பெண்களையும் காவி வலைக்குள் கொண்டுவந்து விட்டனர். நகரங்களிலும் இலவச ட்யூஷன், விளையாட்டுப் பயிற்சி முகாம்கள், வாரம் ஒரு முறை தேசியக் கொடியேற்றி தேசீய கீதம் பாடுவது என்று பல வகைகளில் மக்களைத் திரட்டி வருகிறார்கள். குழந்தைகளுக்கு ‘படிப்பும் கட்டுப்பாடும்’ சொல்லிக் கொடுப்பது நல்லதுதானே என்று பெற்றோரும் மகிழ்ச்சியாக ஏற்றுக் கொள்கின்றனர்.

  அரசியல் கட்சிகளும், வெகுஜன இயக்கங்களும் இப்போது ஸ்தல அளவில் தலையிட வில்லையெனில் பின் எப்போதுமே முடியாது. மக்களை ஒன்றுபடுத்தும் விழாக்கள் போன்ற நிகழ்வுகளை நடத்துவது உடனடித் தேவை. தேர்தல் விளம்பரத்துக்கு முன் கூட்டியே சுவர்களைப் பிடிப்பதை விட மக்களின் சிந்தனையில் பிரிவினைக் கருத்துகள் இடம் பிடிக்காமல் பார்த்துக் கொள்வது அவசியம். தேர்தலுக்காக அமைக்கப் பட்ட கூட்டணிகள் கிராம அளவில் இந்தப் பணிக்கு முன்னுரிமை கொடுத்துச் செயல்பட வில்லையெனில் வெற்றியைத் தக்கவைத்துக் கொள்ள முடியாது. எதிர்காலத்தில் வெல்லவும் முடியாது. பதட்ட சூழல் உருவாகும் என்று தெரிந்தால் உடனே ஸ்தல அளவில் அமைதிக் குழுக்களை அமைக்க அரசியல் சக்திகள் இணைந்து செயல்பட வேண்டும்.

  – விஜய்சங்கர், மூத்த பத்திரிகையாளர்

  Recent Articles

  முஸ்லிம்கள் வேலை பாக்கல – சென்னை ஜெயின் பேக்கரி மீது வழக்கு

  சென்னை டி-நகரில் உள்ள Jain Bakeries & Confectioneries என்ற பேக்கரி இயங்கி வருகிறது. இந்த நிறுவனம் தனது விளம்பரத்தில் பேக்கரி உணவு பொருட்கள் அனைத்தும் ஜெயின்களால் செய்யப்படுகின்றது, முஸ்லிம் ஊழியர்கள் இல்லை...

  ஒடுக்கப்படும் முஸ்லிம்கள் – ட்விட்டரில் கொந்தளித்த 13 லட்சம் இந்தியர்கள்

  இந்தியாவில் எந்த ஒரு பிரச்சனை எழுந்தாலும் அதில் இஸ்லாமியர்களை எதிரிகளாக சித்தரித்தும் வெறுப்பை பரப்பும் பணியை ஊடகங்களும். பாஜக, சங்பரிவார்களின் ஐ.டி.-விங்குகளும் செய்து வருகின்றன. இதனால் சாமானியர் கூட இஸ்லாமியரை கண்டால் சந்தேகத்தும்...

  வெறுப்பை கக்கும் இந்திய சேனல்கள் – வெகுண்டு எழுந்த அரபு அதிகாரிகள்..!

  ஐக்கிய அரபு அமீரக பெடரல் பப்ளிக் ப்ராஸிகியுசன் (UAE Federal Public Prosecution) கடந்த வாரம் பாகுபாடுகளுக்கு எதிராக ஒரு எச்சரிக்கையை விடுத்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி குற்றவாளிகளுக்கு வழங்கப்படும் கடுமையான அபராதம் மற்றும் சிறை...

  கொரோனா உற்பத்தியிடமாக மாறிய கோயம்பேடு.. – கடலூர் திரும்பிய 107 பேருக்கு கொரோனா உறுதி..!

  தமிழக அரசின் தவறான முடிவால் கோயம்பேடு சந்தை மார்கெட் கொரோனா உற்பத்தி மார்கெட்டாக மாறியுள்ளது. கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு சென்னையில் 4 நாட்கள் முழு...

  ஆபத்தில் சென்னை மாநகரம்… மீளும் தமிழகம்!

  கொரோனா வைரஸ் பரவலை தடுக்க நாடு முழுவதும் ஊரடங்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. தமிழகத்திலும் கொரோனா வைரஸ் வேகமாக உயர்ந்து வந்தது. ஆனால், கடந்த 10 நாட்களாக தமிழ்நாட்டின் பெரும்பாலான மாவட்டங்களில் புதிதாக யாருக்கும்...

  Related Stories

  Stay on op - Ge the daily news in your inbox