More

  இந்தியாவில் 100க்கும் மேற்பட்டோர் மரணம்… கண்டுகொள்ளாமல் கிரிக்கெட் பார்த்த மீடியாக்கள்

  இந்தியா முழுவதும் ஒரு இயற்கை பேரிடர் ஏற்பட்டுள்ளது. கடும் வெயிலின் தாக்கம் காரணமாக வட மாநிலங்களில் 100க்கும் மேற்பட்டோர் உயிரிழந்துள்ளனர். தமிழகத்திலும் வெயின் தன்மை அதிகரித்து வருகிறது. தமிழகத்தில் உயிரிழப்பை தவிர்க்க, அரபு நாடுகளை போல் பகல் நேரங்கள் மக்கள் வெளியில் செல்வதை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ள வேண்டும். ஆனால், இதனை பேரிடராகவே அரசும், ஊடகங்களும் கருதவில்லையோ என்ற சந்தேகம் எழுகிறது.

  ஆம், தண்ணீருக்காக நடைபெறும் போராட்டங்கள், வட மாநில வெயில் உயிரிழப்புகள் சாதாரண வரிச்செய்தியாகவும், இந்தியா பாகிஸ்தாந் போட்டியின் சின்ன சின்ன நகர்வுகள், நடிகர் சங்கத்தேர்தல் தொடர்பான சின்ன சின்ன நிகழ்வுகள் ப்ரேக்கிங் செய்திகளாகவும் வெளியிடப்படுகின்றன. இதற்கு மீடியா மட்டுமல்ல மக்களும் காரணம். மக்கள் அதிகம் பார்ப்பதை தான் மீடியா காட்டுகிறது. நேற்று முந்தினம் தகிக்கும் தமிழகம் என்ற ஹேஷ்டேக்கை டுவிட்டரில் ட்ரெண்ட் செய்த மக்கள் நேற்று முழுவதும் இந்தியா பாகிஸ்தான் ஹேஷ்டேக்கை தான் ட்ரெண்ட் செய்தனர். இதிலேயே மக்களின் மனநிலையை புரிந்துகொள்ள நம்மால் முடியும்.

  Recent Articles

  முஸ்லிம்கள் வேலை பாக்கல – சென்னை ஜெயின் பேக்கரி மீது வழக்கு

  சென்னை டி-நகரில் உள்ள Jain Bakeries & Confectioneries என்ற பேக்கரி இயங்கி வருகிறது. இந்த நிறுவனம் தனது விளம்பரத்தில் பேக்கரி உணவு பொருட்கள் அனைத்தும் ஜெயின்களால் செய்யப்படுகின்றது, முஸ்லிம் ஊழியர்கள் இல்லை...

  ஒடுக்கப்படும் முஸ்லிம்கள் – ட்விட்டரில் கொந்தளித்த 13 லட்சம் இந்தியர்கள்

  இந்தியாவில் எந்த ஒரு பிரச்சனை எழுந்தாலும் அதில் இஸ்லாமியர்களை எதிரிகளாக சித்தரித்தும் வெறுப்பை பரப்பும் பணியை ஊடகங்களும். பாஜக, சங்பரிவார்களின் ஐ.டி.-விங்குகளும் செய்து வருகின்றன. இதனால் சாமானியர் கூட இஸ்லாமியரை கண்டால் சந்தேகத்தும்...

  வெறுப்பை கக்கும் இந்திய சேனல்கள் – வெகுண்டு எழுந்த அரபு அதிகாரிகள்..!

  ஐக்கிய அரபு அமீரக பெடரல் பப்ளிக் ப்ராஸிகியுசன் (UAE Federal Public Prosecution) கடந்த வாரம் பாகுபாடுகளுக்கு எதிராக ஒரு எச்சரிக்கையை விடுத்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி குற்றவாளிகளுக்கு வழங்கப்படும் கடுமையான அபராதம் மற்றும் சிறை...

  கொரோனா உற்பத்தியிடமாக மாறிய கோயம்பேடு.. – கடலூர் திரும்பிய 107 பேருக்கு கொரோனா உறுதி..!

  தமிழக அரசின் தவறான முடிவால் கோயம்பேடு சந்தை மார்கெட் கொரோனா உற்பத்தி மார்கெட்டாக மாறியுள்ளது. கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு சென்னையில் 4 நாட்கள் முழு...

  ஆபத்தில் சென்னை மாநகரம்… மீளும் தமிழகம்!

  கொரோனா வைரஸ் பரவலை தடுக்க நாடு முழுவதும் ஊரடங்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. தமிழகத்திலும் கொரோனா வைரஸ் வேகமாக உயர்ந்து வந்தது. ஆனால், கடந்த 10 நாட்களாக தமிழ்நாட்டின் பெரும்பாலான மாவட்டங்களில் புதிதாக யாருக்கும்...

  Related Stories

  Stay on op - Ge the daily news in your inbox