More

  நல்லக்கண்ணுவை வீட்டிலிருந்து வெளியேற்றிய தமிழக அரசு

  சென்னை தியாகராய நகரில் இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் மூத்த தலைவர் நல்லகண்ணுவிற்கு அரசின் சார்பாக வாடகைக்கு வீடு வழங்கப்பட்டிருந்தது. இதேபோல நந்தனம் பகுதியில் முன்னாள் அமைச்சர் கக்கன் மற்றும் அவரின் குடும்பத்தினர் வாழ்ந்து கொள்வதற்காக அரசின் சார்பாக இலவச வீடு வழங்கப்பட்டிருந்தது.

  இந்நிலையில் இந்த பகுதியில் இருக்கக்கூடிய வீடுகள் அனைத்தும் பழுதடைந்த காரணத்தினாலும் அந்த பகுதியில் வீட்டு வசதி வாரியம் சார்பாக வேறு ஒரு திட்டத்தை அமல்படுத்த உள்ள நிலையில், அந்த பகுதியில் உள்ள அனைத்து வீடுகளையும் இடிப்பதற்கு தமிழக அரசின் சார்பாக நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டு இருந்தது இந்நிலையில், நேற்று நல்லகண்ணு தனது வீட்டை காலி செய்தார்.

  அவரது வீடு மற்றும் அந்த பகுதியில் உள்ள அனைத்து வீடுகளும் இடிக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் கக்கன் குடும்பத்தினர் வாழ்ந்து வரும் வீட்டையும் காலி செய்ய தமிழக அரசு வற்புறுத்தி வருவதாக இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் மாநில செயலாளர் முத்தரசன் தெரிவித்துள்ளார். மேலும் மாற்று ஏற்பாடுகள் செய்யாமல் மூத்த அரசியல் தலைவர்கள் மற்றும் விடுதலைப் போராட்ட வீரர்களுக்கு வழங்கப்பட்ட வீடுகளை காலி செய்ய வைப்பது கண்டனத்துக்கு உரியது என்றும், இதை இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி கண்டிக்கிறது என்றும் தெரிவித்தார்.

  மேலும் உடனடியாக இவர்களுக்கு மாற்று ஏற்பாடு செய்து வீடு வழங்க அரசு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என கேட்டுக் கொண்டார். மேலும் முன்னாள் அமைச்சர் கக்கன் அவர்களுக்கு முன்னாள் முதலமைச்சர் எம் ஜி ஆர் வீடு வழங்கினார் என்றும், இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் மூத்த தலைவர் நல்லகண்ணு விற்கு கருணாநிதி வீடு வழங்கினார் என்றும், இவ்வாறு முன்னாள் முதலமைச்சர் களால் வழங்கப்பட்ட வீடுகள் தற்போது மீண்டும் அரசால் எடுத்துக் கொள்ளப்படுவது உள்நோக்கம் கொண்ட செயல் எனவும் தெரிவித்தார்.

  தமிழர் தேசிய முன்னணி தலைவர் பழ.நெடுமாறன் கூறுகையில், “கடந்த பன்னிரண்டு ஆண்டுகளுக்கு மேலாக வசித்து வந்த தமிழகத்தின் முதுபெரும் தலைவர் நல்லக்கண்ணு அவர்களை உடனடியாக காலி செய்யும்படி ஆணையிடப்பட்டு அவரும் வேறு இடத்திற்கு குடி பெயர்ந்திருக்கிறார்.94 வயதான முதிர்ந்த தலைவரை அவருடைய தியாகம் தொண்டு ஆகியவற்றை எண்ணிப் பார்க்காமல் அவரை வெளியேற்றி இருப்பதை வன்மையாகக் கண்டிக்கிறேன்.தமிழக முதலமைச்சர் இந்தப் பிரச்சனையில் தலையிட்டு அவருக்கு அரசு வீடு ஒன்றினை உடனடியாக வழங்க முன் வருமாறு வேண்டிக் கொள்கிறேன்” என்று தெரிவித்துள்ளார்.

  Recent Articles

  முஸ்லிம்கள் வேலை பாக்கல – சென்னை ஜெயின் பேக்கரி மீது வழக்கு

  சென்னை டி-நகரில் உள்ள Jain Bakeries & Confectioneries என்ற பேக்கரி இயங்கி வருகிறது. இந்த நிறுவனம் தனது விளம்பரத்தில் பேக்கரி உணவு பொருட்கள் அனைத்தும் ஜெயின்களால் செய்யப்படுகின்றது, முஸ்லிம் ஊழியர்கள் இல்லை...

  ஒடுக்கப்படும் முஸ்லிம்கள் – ட்விட்டரில் கொந்தளித்த 13 லட்சம் இந்தியர்கள்

  இந்தியாவில் எந்த ஒரு பிரச்சனை எழுந்தாலும் அதில் இஸ்லாமியர்களை எதிரிகளாக சித்தரித்தும் வெறுப்பை பரப்பும் பணியை ஊடகங்களும். பாஜக, சங்பரிவார்களின் ஐ.டி.-விங்குகளும் செய்து வருகின்றன. இதனால் சாமானியர் கூட இஸ்லாமியரை கண்டால் சந்தேகத்தும்...

  வெறுப்பை கக்கும் இந்திய சேனல்கள் – வெகுண்டு எழுந்த அரபு அதிகாரிகள்..!

  ஐக்கிய அரபு அமீரக பெடரல் பப்ளிக் ப்ராஸிகியுசன் (UAE Federal Public Prosecution) கடந்த வாரம் பாகுபாடுகளுக்கு எதிராக ஒரு எச்சரிக்கையை விடுத்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி குற்றவாளிகளுக்கு வழங்கப்படும் கடுமையான அபராதம் மற்றும் சிறை...

  கொரோனா உற்பத்தியிடமாக மாறிய கோயம்பேடு.. – கடலூர் திரும்பிய 107 பேருக்கு கொரோனா உறுதி..!

  தமிழக அரசின் தவறான முடிவால் கோயம்பேடு சந்தை மார்கெட் கொரோனா உற்பத்தி மார்கெட்டாக மாறியுள்ளது. கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு சென்னையில் 4 நாட்கள் முழு...

  ஆபத்தில் சென்னை மாநகரம்… மீளும் தமிழகம்!

  கொரோனா வைரஸ் பரவலை தடுக்க நாடு முழுவதும் ஊரடங்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. தமிழகத்திலும் கொரோனா வைரஸ் வேகமாக உயர்ந்து வந்தது. ஆனால், கடந்த 10 நாட்களாக தமிழ்நாட்டின் பெரும்பாலான மாவட்டங்களில் புதிதாக யாருக்கும்...

  Related Stories

  Stay on op - Ge the daily news in your inbox